ਛੇਵਾਂ ਕਬੱਡੀ ਕੱਪ ਵੀ ਭਾਰਤ ਦੀ ਝੋਲ਼ੀ

-ਪੰਜਾਬੀਲੋਕ ਬਿਊਰੋ
ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਆਯੋਜਿਤ ਕਰਵਾਏ ਗਏ ਛੇਵੇਂ ਵਿਸ਼ਵ ਕਬੱਡੀ ਕੱਪ ਟੂਰਨਾਂਮੈਂਟ  ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀ ਟੀਮਾਂ ਦੀ ਜਿੱਤ ਹੋਈ ਹੈ। ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਦੀ ਕਬੱਡੀ ਟੀਮ ਨੇ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ਟੀਮ ਨੂੰ 62-20 ਦੇ ਸਕੋਰ ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ 2 Oakleys sunglasses Outlet ਕਰੋੜ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਇਨਾਮ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਉਪ ਜੇਤੂ ਰਹੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੀ Cheap nfl Jerseys ਟੀਮ ਨੂੰ 1 ਕਰੋੜ ਦੇ ਇਨਾਮ NFL Jerseys Cheap ਨਾਲ ਸਨਮਾਨਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜੇਤੂ ਟੀਮਾਂ ਨੂੰ ਮੈਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਸ. ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਸਿੰਘ ਬਾਦਲ ਨੇ ਤਕਸੀਮ ਕੀਤੇ। ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ‘ਚ ਜੁੜੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ cheap nfl jerseys ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖੇਡੇ ਗਏ Frankrijk ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਦੇ ਫਾਈਨਲ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਕੁਆਰਟਰ ਤੋਂ ਹੀ ਭਾਰਤ ਦੀ ਟੀਮ ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਇੰਗਲੈਂਡ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹੀ। ਭਾਰਤ ਨੇ ਕਾਫੀ ਵੱਡੀ ਲੀਡ ਹਾਸਲ ਕਰ ਲਈ ਅਤੇ ਸਕੋਰ 45-17 ‘ਤੇ ਜਾ ਪਹੁੰਚਿਆ। ਖੁਸ਼ੀ ਦਿੜਬਾ ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਜਾਫੀ ਅਤੇ ਸੰਦੀਪ ਸੁਰਖਪੁਰ ਅਤੇ ਸੁਲਤਾਨ cheap nfl jerseys ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਰੇਡਰ ਐਲਾਨਿਆ ਗਿਆ। ਯਾਦ ਰਹੇ ਭਾਰਤੀ ਟੀਮਾਂ ਲਗਾਤਾਰ ਜਿੱਤਦੀਆਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Tags: