• Home »
  • ਖਬਰਾਂ
  • » ਡੇਰਾ ਸਿਰਸਾ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਲੀਡਰਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਹੋਰ ਮੌਕਾ

ਡੇਰਾ ਸਿਰਸਾ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਲੀਡਰਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਹੋਰ ਮੌਕਾ

-ਪੰਜਾਬੀਲੋਕ ਬਿਊਰੋ
ਪੰਜਾਬ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਦੌਰਾਨ ਡੇਰਾ ਸੱਚਾ ਸੌਦਾ ਸਿਰਸਾ ਵੋਟਾਂ  ਮੰਗਣ ਗਏ ਸਿਆਸੀ ਪਾਰਟੀਆਂ ਦੇ ਸਿੱਖ ਆਗੂਆਂ ਨੂੰ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ ਤਖਤ ਸਾਹਿਬ ਨੇ 5. 18 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਤਲਬ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ ਤਖਤ ਸਾਹਿਬ ‘ਤੇ ਇਸ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਪੰਜ ਸਿੰਘ ਸਾਹਿਬਾਨਾਂ ਨੇ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਸੁਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਪਰ ਜਥੇਦਾਰ ਸਾਹਿਬਾਨ ਨੇ ਇਕ ਵਾਰ ਫੇਰ ਲੀਡਰਾਂ ਨੂੰ Cheap Jordan Sale ਤਲਬ ਕਰਕੇ ਮਾਮਲਾ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਟਾਲ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਤਲਬ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਸਿੱਖ ਆਗੂਆਂ ‘ਚ ਸਾਬਕਾ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਰਾਜਿੰਦਰ ਕੌਰ cheap jerseys wholesale ਭੱਠਲ, ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਯੂਥ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ jordan retro 11 ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ, ਅਕਾਲੀ ਆਗੂ ਸਿਕੰਦਰ ਸਿੰਘ Oakleys sunglasses Outlet ਮਲੂਕਾ, ਜਨਮੇਜ ਸਿੰਘ ਸੇਖੋਂ ਅਤੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ Fake Ray Bans ਨਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੰਘਾ ਦਾ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ।