• Home »
  • ਖਬਰਾਂ
  • » ਬਾਦਲਕਿਆਂ ਵਲੋਂ ਵਿਕਾਸ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ ਜ਼ੋਰਾਂ ‘ਤੇ

ਬਾਦਲਕਿਆਂ ਵਲੋਂ ਵਿਕਾਸ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ ਜ਼ੋਰਾਂ ‘ਤੇ

-ਪੰਜਾਬੀਲੋਕ ਬਿਊਰੋ
ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਵਲੰਟੀਅਰ ਵਿਕਾਸ ਤੇ ਸੂਬੇ ਦੀ ਅਮਨ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਜੋੜੀ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਨੇ, ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਅਕਾਲੀ Baratas Ray Ban ਪੁੱਜ ਰਹੇ ਨੇ, Cheap Ray Ban Sunglasses ਓਥੇ ਸਾਰਾ ਫੋਕਸ ਇਸ ਪ੍ਰਚਾਰ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਆਪ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਗਰਮਖਿਆਲੀ ray ban sale ਫੰਡ ਦੇ ਰਹੇ ਨੇ, ਜੇ ਇਹ ਸੱਤਾ ‘ਚ wholesale jerseys china ਆਏ ਤਾਂ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਮਹੌਲ ਖਰਾਬ nfl jerseys cheap ਹੋ ਜਾਊ.. ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਗੁਰਦੁਆਰਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰ ਲਊ, ਸਿੱਖੀ ਦਾ ਹਿੰਦੂਕਰਨ ਕਰ ਦੇਊ.. ਪਾਣੀ ਹਰਿਆਣੇ ਨੂੰ ਦੇ ਦੇਊ.. ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ‘ਤੇ ਕਈ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਲੋਕ ਬੁੱਕਲਾਂ ‘ਚ ਮੂੰਹ ਦੇ ਦੇ ਕੇ ਹੱਸਦੇ ਵੀ ਨੇ ਤੇ ਕਈਆਂ ਦੇ ਮਨਾਂ ‘ਚ ਤੌਖਲਾ ਵੀ ਖੜਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਇਕ ਗੱਲ ਸਾਫ ਦਿਸ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਬਾਦਲ ਦਾ ਹਰ ਦਾਅ ਪੁੱਠਾ ਪੈਂਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਆਪ ਦੀ ਜਿੰਨੀ ਵਿਰੋਧਤਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਲੋਕ ਓਨਾ mucho” ਹੀ ਆਪ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ।