• Home »
  • ਖਬਰਾਂ
  • » ਕੇਜਰੀਵਾਲ ‘ਤੇ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਅਕਾਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮੋੜਵੇਂ ਹੱਲੇ

ਕੇਜਰੀਵਾਲ ‘ਤੇ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਅਕਾਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮੋੜਵੇਂ ਹੱਲੇ

ਜੇਤਲੀ ਦਾ ਪੇਡ ਏਜੰਟ ਕਿਹਾ
-ਪੰਜਾਬੀਲੋਕ ਬਿਊਰੋ
ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੀ ਰਣਨੀਤੀ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਸਾਰੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਤਰੇਲੀਆਂ ਲਿਆਂਦੀਆਂ ਪਈਆਂ ਨੇ.. ਕੱਲ ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਦੇ ਗੜ ਵਿੱਚ ਕੋਟਸ਼ਮੀਰ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਵੱਡੀ ਰੈਲੀ cheap oakleys sunglasses ਕਰਕੇ ਹਾਕਮੀ ਧਿਰ ਦੇ ਫਿਕਰਾਂ mac ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕੀਤਾ, ਓਥੇ ਕੈਪਟਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਭਰੀ ਰੈਲੀ ਵਿੱਚ ਸਵਿੱਸ ਖਾਤਾ ਨੰਬਰ ਬੋਲ ਕੇ ਜਨਤਾ ਦੀਆਂ ਖੂਬ ਤਾੜੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ। ਮਜੀਠੀਆ ਨੂੰ ਲਲਕਾਰਿਆ ਕਿ ਹਿੰਮਤ ਹੈ ਤਾਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਓਹਦੇ ਦਰਜ ਕਰਵਾਏ ਸਾਰੇ ਪਰਚੇ ਪਾੜ ਪਾੜ ਕੇ ਸੁੱਟ jordan retro 1 ਦੇਣਗੇ।
ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਵਲੋਂ ਕੈਪਟਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਵਿੱਸ ਖਾਤਿਆਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਣ ‘ਤੇ ਕੈਪਟਨ ਨੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੂੰ ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਅਰੁਣ ਜੇਤਲੀ ਦਾ ਪੇਡ ਏਜੰਟ ਕਰਾਰ ਦਿੱਤਾ। ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਨੇ ਸਵਿੱਸ ਖਾਤਿਆਂ ‘ਤੇ ਕੈਪਟਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ wholesale nfl jerseys ਬਚਾਅ ਕੀਤਾ ਤੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੂੰ ਹੀ ਸਵਾਲ ਕੀਤੇ ਕਿ Cheap Jordan Sale ਉਹ oakley womens sunglasses ਆਪਣੀ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਮਿਲਦੇ ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵੇ।