ਮੈਂ ਕਿਹਾ ਗੱਲ ਈ ਕੋਈ ਨਹੀਂ..

-ਅਮਨ
ਚੋਣ ray ban sunglasses ਪ੍ਰਚਾਰ Cheap Jordans ਦੌਰਾਨ ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਜਲਾਲਾਬਾਦ ਵਾਲਿਓ ਸੀ ਐਮ ਥੋਡਾ ਈ ਹੋਊ.. ਫੇਰ ਥੋਨੂੰ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਦੇ ਕਾਗਜ਼ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਵੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਪੈਣੀ..
ਕਾਕਾ ਜੀ ਹੋ ਸਕਦੈ ਮਜ਼ਾਕ ‘ਚ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹੋਣ, ਪਰ ਜਨਤਾ ਬਹੁਤੀ ਵਾਰ ਗੱਲ ਸੀਰੀਅਸ ਲੈ ਜਾਂਦੀ Ray Ban Sunglasses ਹੁੰਦੀ ਆ.. ਮੋਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਕੱਲ ਇਕ ਕਾਰ ਚਾਲਕ ਨੇ ਕਾਕਾ ਜੀ ਦੇ ਡਰੀਮ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਏ ਸੀ ਬੱਸ ਟਰਮੀਨਲ ਵਿੱਚ ਕਾਰ cheap nfl jerseys ਜਾ ਵਾੜੀ, ਬੈਰੀਕੇਡ ਤੇ ਕੰਧ ਤੋੜ ਦਿੱਤੀ, ਜਦ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾਰ ਵਿਚੋਂ ਬਾਹਰ ਧੂਹਿਆ A ਤਾਂ ਜਨਾਬ ਦੇ ਪੈਰ ਭੁੰਝੇ ਨਹੀਂ ਸੀ ਲੱਗਦੇ, ਆਂਹਦਾ, ਗੱਲ ਈ ਕੋਈ ਨਹੀਂ, ਬੱਸ ਅੱਡਾ ਸਾਡੇ ਬਾਦਲ ਸਾਬ ਨੇ ਬਣਾਇਆ, ਤੁਸੀਂ ਟੈਨਸ਼ਨ ਨਾ ਲਓ ਦੁਬਾਰਾ ਬਣਵਾ ਲਵਾਂਗੇ..।
ਭਲੇਮਾਣਸ ਦੀ ਕਾਰ ਦੇ ਪਰਖਚੇ ਉਡ ਗਏ, ਪਰ ਲਾਲਪਰੀ ਦੇ ਨਸ਼ੇ ‘ਚ ਉਹਨੂੰ ਹੋਏ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕੋਈ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਸੀ।
ਊਂ ਜਾਣੀ ਇਹ ਵਾਕਿਆ ਐੈਸ ਗੱਲ ਦੀ ਸ਼ਾਅਦੀ ਭਰਦੈ ਬਈ cheap nfl jerseys shop ਲਾਲਪਰੀ ਦਲੇਰੀ ਵਾਹਵਾ ਬਖਸ਼ ਦਿੰਦੀ ਆ. .