ਸ਼ੇਮ.. ਸ਼ੇਮ.. ਸੱਤਾ ਦੇ ਨਸ਼ੇ ਦਾ ਹੰਕਾਰ..

<span style="color: Cheap Oakleys Sunglasses #ff0000;”>ਬੀਬਾ ਹਰਸਿਮਰਤ ਨੇ ਆਪਕਿਆਂ ਨੂੰ ‘ਭਈਏ’ ਕਿਹਾ
ਕੇਂਦਰੀ ਮੰਤਰੀ ਬੀਬਾ ਹਰਸਿਮਰਤ ਕੌਰ ਬਾਦਲ ਨੇ ਆਮ Cardiac ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਆਗੂਆਂ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਦਿਆਂ ਯੂ ਪੀ ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤੌਹੀਨ ਕੀਤੀ Cheap Jerseys From China ਹੈ, ਜਿਹਨਾਂ ਲਈ ‘ਭਈਏ’ ਸ਼ਬਦ cheap nfl jerseys ਵਰਤਿਆ। ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਮਸੀਹਾ ਦੀ ਨੂੰਹ ਬੀਬਾ ਜੀ ਨੂੰ ਇਹ ਵਿੱਸਰ ਗਿਆ ਕਿ ਜਿਹਨਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਨਫਰਤ ਨਾਲ ‘ਭਈਏ’ ਸ਼ਬਦ ਵਰਤਿਆ, ਉਹਨਾਂ ਪ੍ਰਵਾਸੀਆਂ ਦੇ ਮੁੜਕੇ ਦੀ ਮਹਿਕ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਆਰਥਿਕਤਾ ਮਹਿਕਦੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ, ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਖੇਤਾਂ ਦੀ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਕਣ ਕਣ ‘ਚ, ਪੰਜਾਬ cheap nfl jerseys ਦੇ ਕਾਰਖਾਨਿਆਂ ਦੀ ਹਰ ਗੁੱਠ ‘ਚ ਇਹਨਾਂ ਯੂ ਪੀ, ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਬਸ਼ਿੰਦਿਆਂ ਦਾ ਲਹੂ ਪਸੀਨਾ ਬਣ Cheap NFL Authentic Jerseys ਰਚ ਮਿਚ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।
ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਕਿ ਅਸੀਂ ਪੰਜਾਬੀ, ਬਿਹਾਰੀਏ, ਬੰਗਾਲੀ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਹਾਂ ਭਾਰਤੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹਾਂ..
ਮੋਦੀ ਵਜ਼ਾਰਤ ਦੀ ਦੀ ਇਸ ਵਜ਼ੀਰਨੀ ਨੂੰ ”ਖੇਤਰਵਾਦ” ਦਾ ਵਧੇਰੇ ਗਿਆਨ ਹੈ, ਇਹਨੂੰ ”ਰਾਸ਼ਟਰਵਾਦ” ਦਾ ਪਾਠ ਪੜਾਉਣ ਦੀ ਵੀ ਲੋੜ ਹੈ..
-ਅਮਨਦੀਪ ਹਾਂਸ