ਮਾਝੇ ‘ਚ ਦਿਹਾੜੀਦਾਰਾਂ ਦਾ ‘ਕੱਠ-ਮਜੀਠੀਆ

-ਅਮਨ
ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਯੂ ਟਰਨ oakley sunglasses sale ਹੋਣ ਜਾਂ ਵਾਈ ਟਰਨ, ਪੰਜਾਬੀ ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਇਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਮਤਲਬ ਨਹੀਂ, ਆਪ ਮੁਹਾਰੇ ਜਨਤਾ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ ਆਮ (2017) ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰ Cheap nfl Jerseys ਰਹੀ ਹੈ, ਕੱਲ ਵਾਲੀ ਮਜੀਠਾ ਰੈਲੀ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਸਾਫ ਕਰ ਗਈ, ਨਤੀਜੇ ਕੁਝ ਵੀ ਹੋਣ, ਪਰ ਇਸ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਸਥਾਪਤ ਪਾਰਟੀਆਂ ਦੇ ਲੀਡਰਾਂ ਦੀ ਨੀਂਦ ਉਡਾ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਖੁਦ ਨੂੰ ਹੌਸਲਾ ਦਿੰਦਿਆਂ ਬਿਕਰਮ ਮਜੀਠੀਆ ਨੇ ਆਪ ਦੀ ਮਜੀਠਾ ਰੈਲੀ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ nfl jerseys cheap ਕਿ ਮਾਝੇ ਦੇ ਤਾਂ ਬੱਸ ਦੋ ਫੀਸਦੀ ਹੀ ਲੋਕ ਸੀ, ਬਾਕੀ ਤਾਂ ਦਿਹਾੜੀ ਦੇ ਕੇ ਇਕੱਠੇ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਸਨ,
ਸ਼ਾਇਦ ਮਜੀਠੀਆ ਦਾ ਤਜਰਬਾ ਬੋਲ ਰਿਹਾ ਸੀ..
ਮਜੀਠੀਆ ਸਾਹਿਬ ਕਹਿੰਦੇ ਮਾਝੇ ਦੇ ਲੋਕ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਐਂਡ ਕੰਪਨੀ Fake Ray Bans ਨੂੰ ਮੂੰਹ ਨਹੀਂ ਲਾਉਣਗੇ। ਰੈਲੀ ਵਿੱਚ ਦੋਆਬਾ, ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ, ਮਾਨਸਾ, ਧਰਮਕੋਟ, ਦਿੜਬਾ ਆਦਿ ਤੋਂ ਦਿਹਾੜੀਦਾਰ ਲਿਆਂਦੇ ਗਏ ਸਨ। ਉਹ ਦਿਨ ਦੂਰ ਨਹੀਂ ਜਦ discount oakley ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੂੰ ਸਲਾਖਾਂ ਪਿੱਛੇ ਭੇਜਾਂਗੇ। ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਦੀ ਸਮਾਰਟ ਫੋਨ ਵੰਡਣ ਵਾਲੀ ਮੁਹਿੰਮ ਬਾਰੇ ਮਜੀਠੀਆ ਕਹਿੰਦਾ ਜਿਹੜਾ ਬੰਦਾ ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨੂੰ ਕਦੇ ਫੋਨ ਨਹੀਂ ਮਿਲਾਉਂਦਾ, ਉਹ ਹੋਰਨਾਂ ਨੂੰ ਫੋਨ ਵੰਡਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦਾ ਤਾਂ ਹਾਸਾ ਆਉਂਦੈ।