ਡੀ ਸੀ ਸਾਬ ਨੂੰ ਪੁੱਛ ਲਓ..

ਆਪ ਦੇ ਫਲੈਕਸ ਪਾੜੇ, ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਸ਼ਾਇਦ ਦਿਸੇ ਨਹੀਂ
-ਪੰਜਾਬੀਲੋਕ ਬਿਊਰੋ
ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਸਥਾਪਤ ਧਿਰਾਂ wholesale nfl jerseys ਕੋਈ ਚੁਣੌਤੀ ਮੰਨਦੀਆਂ ਹੀ ਨਹੀਂ.. ਇਹ ਵੱਖਰੀ ਗੱਲ ਹੈ ਕਿ ਹਰੇਕ ਦੀ ਜ਼ੁਬਾਨ ‘ਤੇ ਆਪ cheap nfl jerseys ਤੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦਾ ਨਾਮ ਹੈ। ਹੁਣ ਤਾਂ ਸਰਕਾਰੀ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਵੀ ਆਪ ਖਿਲਾਫ ਸਰਗਰਮ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। Cheap Jordan Shoes ਨਹੀਂ ਯਕੀਨ ਤਾਂ ਚੱਲੋ ਦੀਨਾਨਗਰ .. ਜਿੱਥੇ ਆਪ ਉਮੀਦਵਾਰ ਜੋਗਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਛੀਨਾ ਦੀ ਫਲੈਕਸ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਸੀ, ਜੋ ਕਿਸੇ ਦਰੱਖਤ ‘ਤੇ ਨਾ ਟੰਗ ਕੇ ਛੀਨਾ ਹੁਰਾਂ ਨੇ ਵੱਖਰਾ ਫਰੇਮ ਬਣਵਾ ਕੇ ਲਾਈ ਸੀ, ਜਦਕਿ NFL Jerseys Cheap ਅਕਾਲੀਆਂ ਭਾਜਪਾਈਆਂ ਨੇ ਤਾਂ ਕੰਧਾਂ ਕੌਲੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪ੍ਰਚਾਰ ਖੁਣੋਂ ਛੱਡੇ। ਕੱਲ ਜੰਗਲਾਤ ਮਹਿਕਮੇ UFC ਦੇ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਛੀਨਾ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਫਲੈਕਸ ਪਾੜ ਦਿੱਤੇ, ਪਰ ਓਥੇ ਹੀ ਲੱਗੇ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਬੋਰਡ, ਫਲੈਕਸਾਂ ਵੱਲ ਟੀਰੀ ਅੱਖ ਨਾਲ ਵੀ ਨਾ Cheap MLB Jerseys ਤੱਕਿਆ। ਜਦ ਜੰਗਲਾਤ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਕਹਿੰਦੇ, ਇਥੇ ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕਾ ਅਰੁਣਾ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਡੀ ਸੀ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ ਸੀ ਕਿ ਆਪ ਦੇ ਫਲੈਕਸ ਜੰਗਲਾਤ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਹੱਦ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਨੇ, ਲਾਹੇ ਜਾਣ, ਅਸੀਂ ਤਾਂ ਡੀ ਸੀ ਸਾਹਿਬ ਦਾ ਹੁਕਮ ਵਜਾਇਆ ਹੈ, ਤੇ ਜਦ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ਬੋਰਡਾਂ ਤੇ ਫਲੈਕਸਾਂ ਵੱਲ ਦਿਵਾਇਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਆਂਹਦੇ ਡੀ ਸੀ ਸਾਬ ਨੂੰ ਪੁੱਛ ਲਓ..