ਛੇਤੀ ਹੀ ਚੱਲੂ ਝੀਲ ‘ਚ ਬੱਸ
-ਪੰਜਾਬੀਲੋਕ ਬਿਊਰੋ
ਸੂਬੇ ਦੀ ਜਨਤਾ ਬੇਸ਼ੱਕ ਨਾਭਾ ਜੇਲ ਕਾਂਡ ਮਗਰੋਂ ਦਹਿਸ਼ਤ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ, ਜਾਂ ਨੋਟਬੰਦੀ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੀ ਆਲਮ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ, ਜਨਾਬ ਡਿਪਟੀ ਸੀ ਐਮ ਦੇ ਹੁਸੀਨ ਸੁਪਨੇ cheap nfl jerseys ਗਰ ਪਾਸੇ, ਚਰਚਾ ਬਟੋਰ ਰਹੇ ਨੇ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੇਰੀ ਨਾਲ ਹੀ ਸਹੀ ਸੁਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਾਦਲ ਦਾ ਜਲ ਬੱਸ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਹਰੀਕੇ ਝੀਲ ‘ਚ ਜਲਦੀ ਹੀ ਪੂਰਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਟੂਰਿਜ਼ਮ ਵਿਭਾਗ ਪੰਜਾਬ ਵਲੋਂ ਹਰੀਕੇ ਝੀਲ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ Ray Ban sale ਨੂੰ ਜਲਦ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਹਰੀਕੇ ਝੀਲ ‘ਚ ਜਲ ਬੱਸ ਚਲਾਉਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗੋਆ ਦੇ ਮਰੀਨਾਟੈਕ ਸਰਵੇ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਟੀਮ ਵਲੋਂ ਝੀਲ ਦੇ ਏਰੀਏ ਦਾ ਸਰਵੇ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ ਜਲ ਬੱਸ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਉਤਾਰਨ ਵਾਸਤੇ ਬਣਾਏ ਗਏ Wholesale nfl Jerseys ਰੈਂਪ ਨਜ਼ਦੀਕ ਰੂਟ prenotazioni ਮਾਰਕਿੰਗ ਕੀਤੀ nba jerseys sales ਗਈ। ਇਕ ਘੰਟੇ ਦੇ ਸਫਰ ਦੌਰਾਨ ਜਲ ਬੱਸ ਲਗਭਗ 4-5 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਏਰੀਏ ਦੀ ਸੈਲਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਸੈਰ ਕਰਵਾਏਗੀ।  ਸੋਲਰ ਬੋਟ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਵੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਫਸਰਸ਼ਾਹੀ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਇਸ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਪੱਬਾਂ ਭਾਰ ਹੋਈ ਪਈ ਹੈ।

NFL Jerseys Cheap