• Home »
  • ਅਜਬ ਗਜਬ
  • » ਘਰਾਂ ‘ਚ ਸੋਨਾ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਮਰਜ਼ੀ ਨਾਲ ਰੱਖ ਸਕਣਗੇ

ਘਰਾਂ ‘ਚ ਸੋਨਾ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਮਰਜ਼ੀ ਨਾਲ ਰੱਖ ਸਕਣਗੇ

-ਪੰਜਾਬੀਲੋਕ ਬਿਊਰੋ
ਭਾਰਤੀਆਂ ਦੇ ਸਿਰ ਇਕ ਹੋਰ ਸਰਕਾਰੀ ਫਰਮਾਨ ਦੀ ਡਾਂਗ ਵਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਨੋਟ ਬੰਦੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਹੁਣ ਘਰਾਂ ‘ਚ ਸੋਨਾ ਰੱਖਣ ਦੀ ਹੱਦ ਤੈਅ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।  ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਨੋਟਬੰਦੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੱਡੀ cheap jordans for sale ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਸੋਨੇ ਚਾਂਦੀ ਦੀ ਖਰੀਦ ਹੋਈ, ਜਿਸ ਮਗਰੋਂ ਸਰਾਫਾ ਬਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਛਾਪੇ ਪਏ। ਕਾਲੇ ਧਨ ਨਾਲ ray ban sunglasses sale ਸੋਨਾ ਖਰੀਦਣ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਦੇ ਦਰਮਿਆਨ ਸਰਕਾਰ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸੋਨਾ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲਿਮਿਟ ਤੈਅ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਲੋਕ ਕਾਲੇਧਨ ਨੂੰ ਸੋਨੇ ‘ਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰ Cheap NFL Authentic Jerseys ਸਕਣਗੇ। ਭਾਰਤ Cheap nba Jerseys ਸੋਨੇ ਦਾ ਦੂਜਾ ਵੱਡਾ ਖਰੀਦਦਾਰ ਹੈ, ਇਕ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਹੈ ray ban sunglasses sale ਕਿ ਸੋਨੇ ਦੀ ਸਲਾਨਾ ਮੰਗ Auenhof, ਦਾ ਲੱਗਭੱਗ ਇਕ ਤਿਹਾਈ ਕਾਲਾ ਧਨ ਖਪਾਉਣ ਲਈ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਉਹ ਪੈਸੇ ਹਨ ਜਿਹਨਾਂ ‘ਤੇ ਟੈਕਸ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੁੰਦਾ।