ਨਾਗਿਨ ਨਾਲ ਕਰਵਾਇਆ ਵਿਆਹ

-ਪੰਜਾਬੀਲੋਕ ਬਿਊਰੋ
ਹੁਣ ਤੱਕ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਪਿਛਲੇ ਜਨਮ ਦਾ ਕਿੱਸਾ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣਿਆ ਹੋਵੇਗਾ। cheap authentic jordans ਕਈ ਵਾਰ ਤਾਂ ਪਿਛਲੇ ਜਨਮ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਇਹ ਇਕ ਨਵੀਂ ਤਰਾਂ ਦੀ ਘਟਨਾ ਹੈ। ਦੱਖਣ-ਪੂਰਬੀ ਏਸ਼ੀਆ ਵਿਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਾਸ਼ੂਕ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਤੇ ਹੁਣ ਉਸ ਨੇ ਇਕ 10 ਫੁੱਟ ਲੰਮੀ ਕੋਬਰਾ ਨਾਗਿਨ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰ WordPress ਲਿਆ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਵਾਂਗ ਰੱਖ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਉਸ ਦਾ ਮੰਨਣਾ cheap jerseys wholesale ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਮਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਕੋਬਰਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਪੈਦਾ ਹੋਈ ਹੈ। ਹੁਣ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਟੀ. ਵੀ. ਦੇਖਦੇ ਹਨ, ਇਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਲੇਕ ‘ਤੇ ਪਿਕਨਿਕ ਮਨਾਉਣ cheap jordans online ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਜਿਮ ਤੱਕ nfl jerseys cheap ਵੀ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਦੀ ਮੌਤ 5 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਈ ਸੀ। ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਥਾਈਲੈਂਡ ਵਿਚ ਰਹਿਣ Cheap Ray Ban Sunglasses ਵਾਲੇ ਇਕ ਦੋਸਤ ਨੇ ਇਹਨਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।

Tags: